ബസ് സമയത്തിന്റെ കൂടുതല് വിവരങ്ങള്ക്ക് : 9645 65 41 16
7.20 am - പാലക്കാട് ( പാണ്ടിക്കാട്, മേലാറ്റൂര് റൂട്ട് )
8.00 am - പാലക്കാട്
9.00 am - പാലക്കാട്
9.30 am - പാലക്കാട്
10.10 am - പാലക്കാട്
10.35 am - പാലക്കാട്
12.15 pm - പാലക്കാട്
3.30 pm - പാലക്കാട്
4.15 pm - പാലക്കാട്
7.15 am - കാസര്ഗോഡ്, കണ്ണൂര്, തളിപ്പറമ്പ് - KSRTC
7.25 am - ഇരുട്ടി, കണ്ണൂര് - KSRTC - സ്റ്റാന്ഡിന് പുറത്ത്
8.45 am - കണ്ണൂര്
10.20 am - കൊയിലാണ്ടി
11.50 am - കൊയിലാണ്ടി
12.20 pm - കൊയിലാണ്ടി
4.10 pm - കൊയിലാണ്ടി
5.06 pm - കൊയിലാണ്ടി
8.25 am - മഞ്ചേരി
9.10 am - മേലാറ്റൂര് ( പാണ്ടിക്കാട് റൂട്ട് )
11.30 am - മഞ്ചേരി
12.35 pm - മഞ്ചേരി
2.50 pm - മഞ്ചേരി
2.50 pm - മേലാറ്റൂര് ( പാണ്ടിക്കാട് റൂട്ട് )
4.50 pm - മഞ്ചേരി
7.10 am - മൈസൂര് - KSRTC - സ്റ്റാന്ഡിന് പുറത്ത്
7.25 am - ഇരുട്ടി, കണ്ണൂര് - സ്റ്റാന്ഡിന് പുറത്ത്
7.40 am - സുല്ത്താന് ബത്തേരി
8.00 am - തിരുനെല്ലി ക്ഷേത്രം, സുല്ത്താന് ബത്തേരി
8.20 am - മാനന്തവാടി
8.40 am - കല്പറ്റ
9.50 am - മാനന്തവാടി
10.15 am - മാനന്തവാടി
10.30 am - സുല്ത്താന് ബത്തേരി
11.20 am - കല്പറ്റ
12.30 pm - മാനന്തവാടി
3.25 pm - കല്പറ്റ
5.25 pm - സുല്ത്താന് ബത്തേരി
6.10 pm - കല്പറ്റ
7.20 am - മാനന്തവാടി - സ്റ്റാന്ഡിന് പുറത്ത്
5.00 am - കട്ടപ്പന
6.35 am - മൂലമറ്റം
7.25 am - തൊടുപുഴ
7.45 am - തൃശൂര്
8.15 am - തൃശൂര്
8.25 am - തിരുവനന്തപുരം
8.40 am - തൃശൂര്
5.25 pm - കുന്നംകുളം, ഗുരുവായൂര്
10.10 am - നിലമ്പൂര്
5.10 pm - നിലമ്പൂര്
5.45 pm - നിലമ്പൂര്
7.10 am - മാവൂര്
3. 35 pm - മാവൂര്
9.45 am -ചെറുവാടി
10.15 am - ചെറുവാടി
1.30 am - ചെറുവാടി
2.40 pm - ചെറുവാടി
4.25 pm - ചെറുവാടി
8.00 am - തലയാട്
1.30 pm - തലയാട്
6.30 am - കോടഞ്ചേരി
7.40 am - കോടഞ്ചേരി
8.40 am - കോടഞ്ചേരി
9.30 am - കോടഞ്ചേരി
10.00 am - കോടഞ്ചേരി
10.30 am - കോടഞ്ചേരി
10.50 am - കോടഞ്ചേരി
11.50 am - കോടഞ്ചേരി
1.30 pm - കോടഞ്ചേരി
2.10 pm - കോടഞ്ചേരി
2.50 pm - കോടഞ്ചേരി
3.30 pm - കോടഞ്ചേരി
4.00 pm - കോടഞ്ചേരി
4.25 pm - കോടഞ്ചേരി
5.00 pm - കോടഞ്ചേരി
5.30 pm - കോടഞ്ചേരി
6.30 pm - കോടഞ്ചേരി
7.05 pm - കോടഞ്ചേരി
7.50 am - കാട്ടുമുണ്ട , വേനപ്പാറ
10.00 am - കാട്ടുമുണ്ട , വേനപ്പാറ
1.50 pm - കാട്ടുമുണ്ട , വേനപ്പാറ
6.25 pm - കാട്ടുമുണ്ട , വേനപ്പാറ
8.45 am - തോട്ടുമുക്കം
11.00 am - തോട്ടുമുക്കം
1.10 pm - തോട്ടുമുക്കം
1.35 pm - തോട്ടുമുക്കം - KSRTC
4.30 pm - തോട്ടുമുക്കം
6.00 pm - തോട്ടുമുക്കം
7.30 am - കരുവന്പൊയില്
8.00 am - കരുവന്പൊയില്
8.30 am - കരുവന്പൊയില്
8.50 am - കരുവന്പൊയില് - KSRTC
11.00 am - കരുവന്പൊയില്
3.00 pm - കരുവന്പൊയില്
3.30 pm - കരുവന്പൊയില്
6.00 pm - കരുവന്പൊയില്
8.45 am - കൂമ്പാറ
11.00 am - കൂമ്പാറ
1.10 pm - കൂമ്പാറ
1.35 pm - കൂമ്പാറ - KSRTC
4.30 pm - കൂമ്പാറ
6.00 pm - കൂമ്പാറ
7.30 am - വെളിമണ്ണ
10.35 am - വെളിമണ്ണ
2.20 pm - വെളിമണ്ണ
5.20 pm - വെളിമണ്ണ
6.50 am - പുന്നക്കല്
7.30 am - പുന്നക്കല്
8.10 am - പുന്നക്കല്
8.55 am - പുന്നക്കല്
9.50 am - പുന്നക്കല്
11.05 am - പുന്നക്കല്
12.50 pm - പുന്നക്കല്
1.25 pm - പുന്നക്കല്
2.05 pm - പുന്നക്കല്
3.40 pm - പുന്നക്കല്
4.50 pm - പുന്നക്കല്
5.10 pm - പുന്നക്കല്
6.15 pm - പുന്നക്കല്
7.00 pm - പുന്നക്കല്
7.35 am - നടമ്മല് പൊയില്
8.10 am - നടമ്മല് പൊയില്
8.45 am - നടമ്മല് പൊയില്
9.25 am - നടമ്മല് പൊയില്
10.10 am - നടമ്മല് പൊയില്
10.50 am - നടമ്മല് പൊയില്
11.15 am - നടമ്മല് പൊയില്
12.10 pm - നടമ്മല് പൊയില്
1.00 pm - നടമ്മല് പൊയില്
1.45 pm - നടമ്മല് പൊയില്
2.20 pm - നടമ്മല് പൊയില്
3.00 pm - നടമ്മല് പൊയില്
4.05 pm - നടമ്മല് പൊയില്
4.35 pm - നടമ്മല് പൊയില്
5.30 pm - നടമ്മല് പൊയില്
6.10 pm - നടമ്മല് പൊയില്
6.45 pm - നടമ്മല് പൊയില്
6.40 am - പേരാമ്പ്ര, കുറ്റ്യാടി
7.30 am - പേരാമ്പ്ര, കുറ്റ്യാടി
5.35 am - ആനക്കാം പൊയില്
5.50 am - ആനക്കാം പൊയില്
6.00 am - ആനക്കാം പൊയില്
6.35 am - ആനക്കാം പൊയില്
7.45 am - ആനക്കാം പൊയില്
11.00 am - ആനക്കാം പൊയില്
1.07 pm - ആനക്കാം പൊയില്
5.40 pm - ആനക്കാം പൊയില്
6.40 pm - ആനക്കാം പൊയില്
6.50 pm - ആനക്കാം പൊയില്
9.00 pm - ആനക്കാം പൊയില്
11.30 pm - ആനക്കാം പൊയില്
7.58 am - കൂടരഞ്ഞി
8.40 am - കൂടരഞ്ഞി
8.45 am - കൂടരഞ്ഞി
9.25 am - കൂടരഞ്ഞി
10.25 am - കൂടരഞ്ഞി
10.45 am - കൂടരഞ്ഞി
11.00 am - കൂടരഞ്ഞി
11.35 am - കൂടരഞ്ഞി
1.45 pm - കൂടരഞ്ഞി
2.35 pm - കൂടരഞ്ഞി
3.55 pm - കൂടരഞ്ഞി
5.40 pm - കൂടരഞ്ഞി
Copyright © 2020 All rights reserved. Privacy Policy
Created by Shab Solutions